சன்னி லியோனுக்கு போட்டியாக களமிறங்கும் நடிகை?

இந்திப் பட உலகில் தற்போது வலம் வரும் சன்னி லியோனுக்கு போட்டியாக, மற்றொரு ஆபாச நடிகை களமிறங்கவிருக்கிறார் என செய்தி வெளியாகியுள்ளது. கனடாவில் ஆபாச படங்களில் நடித்தவர் சன்னி லியோன். பிக்ெபாஸ் நிகழ்ச்சி மூலம் இந்தியாவில் அறிமுகமானார். அவரை ெபாலிவூட் உலகம் அரவணைத்துக் கொண்டது.

சன்னி லியோன் தமிழ்ப் படமான ‘வடகறி’யில் ஒரு பாடலுக்கு நடனம் ஆடியுள்ளார். தெலுங்கிலும் இப்போது நடித்து வருகிறார். ெபாலிவூட்டில் பத்துக்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துவிட்ட சன்னி லியோன் மும்பையிலேயே செட்டில் ஆகிவிட்டார்.

தற்போது ெபாலிவூட்டில் பெரும் நடிகையாக வலம் வருகிறார். சன்னி லியோனை தொடர்ந்து மேலும் ஒரு ஆபாச நடிகை இந்தியாவிற்கு செல்லவுள்ளார் வெப்ெமாடலாக நடித்து வரும் மியா கலிபா தற்போது இந்திய திரையுலகில் வலம் வரவுள்ளார். லெபனான் நாட்டைச் சேர்ந்த இவர் அமெரிக்காவில் பிரபலமான ஆபாச நடிகையாக விளங்கியவர் ஆவார்.

சமீபத்தில் வெளிவந்த உமர் லுலு இயக்கிய ‘சுங்கஷ்’ (Chunkzz) என்ற மலையாள அடல்ட் கொமடி திரைப்படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இதனால் இந்த படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தை இயக்குநர் உமர் விரைவில் தொடங்கவுள்ளார். முதல் பாகத்தில் நடித்த ஹனிரோஸ், பாலுவர்கீஸ் நாயகன், நாயகியாக மீண்டும் நடிக்கவுள்ள நிலையில், இந்த படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க ஆபாச நடிகை மியா கலிபாவுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்தப்பட்டு வருகிறது.

2018 மே மாதம் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு ஆரம்பமாகும் என்றும் இந்த படத்தை பிரபல ெபாலிவூட் நிறுவனம் ஒன்று தயாரிக்கவுள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது.

(Visited 302 times, 1 visits today)

Post Author: metro