Inner Circle – நெகிழ்ச்­சி­யான தவ­ணை­க­ளுடன் பிரத்­தி­யே­க­மான வங்­கி­யியல் பிரிவு

Inner Circle என்­பது பிரத்­தி­யே­க­மான வங்­கி­யியல் பிரி­வாக அமைந்­துள்­ள­துடன், கணக்கு வைத்­தி­ருப்­ப­வர்­க­ளுக்கு ஏனைய எவ­ருக்கும் கிடைக்­காத விசேட அனு­கூ­லங்­க­ளையும், சிறப்­பு­ரி­மை­க­ளையும் பெற்­றுக்­கொள்­வ­தற்கு வழி­கோ­லு­வ­தாக அமைந்­துள்­ளது. Inner Circle அங்­கத்­துவம் பெற்ற வாடிக்­கை­யாளர் எனும் வகையில், மேம்­ப­டுத்­தப்­பட்ட சேவை­களை அனு­ப­விப்­பார்கள் என்­ப­துடன், இதில் பிரத்­தி­யே­க­மான வங்­கி­யியல் உறவு முகா­மை­யா­ளரும் அடங்­கி­யுள்ளார்.

நேஷன்ஸ் ட்ரஸ்ட் வங்­கியின், பிரத்­தி­யே­க­மான ‘Bank- At- Your- Doorstep’ சேவை என்­ப­தற்­க­மைய, வைப்­புகள், கடன்கள் மற்றும் மேல­திக பற்­றுகள் மீது விசேட வட்டி வீதங்­களும் வழங்­கப்­படும். இந்த அங்­கத்­த­வர்­க­ளுக்கு நாடு முழு­வ­தையும் சேர்ந்த சகல நேஷன்ஸ் ட்ரஸ்ட் வங்கி கிளை­க­ளிலும் விசே­ட­மான சேவை கவுன்­டர்கள் காணப்­படும். வாடிக்­கை­யா­ளர்­க­ளுக்கு தமது கணக்­கு­களை துரி­த­மா­கவும், பாது­காப்­பா­கவும் நேஷன்ஸ் ட்ரஸ்ட் வங்­கியின் பரந்த மற்றும் முழு அள­வி­லான டிஜிட்டல் வங்­கி­யியல் சேவை­க­ளி­னூ­டாக 24/7 நேரமும் பெற்­றுக்­கொள்­ளலாம். இதில் மொபைல் வங்­கி­யியல் சேவைகள், SMS வங்­கி­யியல் மற்றும் இணைய வங்­கி­யியல் சேவைகள் என அனைத்தும் அடங்­கி­யுள்­ள­துடன், இவை இல­வ­ச­மாக கிடைக்கும் என அறி­விக்­கப்­பட்­டுள்­ளது.

புதி­தாக மீள அறி­முகம் செய்­யப்­பட்­டுள்ள நேஷன்ஸ் Inner Circle இனூ­டாக பெரு­ம­ளவு புதிய அனு­கூ­லங்­க­ளான செலரி கார்ட் மற்றும் ஹெல்த் கவர் போன்­றன வழங்­கப்­ப­டு­கின்­றன.

இவை இரண்டும் அவ­ச­ர­மான நிலை­களில் மிகவும் பெறு­மதி வாய்ந்­த­ன­வாக அமைந்­துள்­ளன. செலரி கார்ட்டினால் உங்­க­ளுக்கு திடீர் உயி­ரி­ழப்பு நேரிடும் சந்­தர்ப்­பத்தில் உங்கள் குடும்­பத்­துக்கு 6 மாதங்கள் வரை பெறு­ம­தி­யான உங்கள் சம்­பளத் தொகையை பெற்­றுக்­கொ­டுக்­கப்­படும்.

ஹெல்த் கவர் ஊடாக பார­தூ­ர­மான நோய்­களின் போது, மருத்­துவ அவ­சர நிலை­க­ளுக்கு 100,000 ரூபா வரை காப்­பீடு வழங்­கப்­படும். இல­வச மருத்­துவ பரி­சோ­தனை ஒன்றை வரு­டாந்தம் உங்­க­ளுக்கு வழங்கும். கொழும்பு 7 இலி­ருந்து 20 கிலோ மீற்றர் தூரத்­தினுள் உங்கள் இருப்­பிடம் அமைந்­தி­ருந்தால் இல­வ­ச­மாக மருந்துப் பொருள் விநி­யோ­கமும் மேற்­கொள்­ளப்­படும்.

அங்­கத்­த­வர்­க­ளுக்கு இல­வச சேவைகள் மற்றும் விருப்பு அடிப்­ப­டை­யி­லான இல­வச டெபிட் மற்றும் கிரெடிட் அட்­டைகள், இல­வச காசோலை புத்­த­கங்கள், கடன்கள் மற்றும் நிலை­யான வைப்­புகள் மீது சிறந்த வட்டி வீதங்கள், லீசிங், கொடுப்­ப­னவு கட்­ட­ளைகள், வெளி­நாட்டு நாணய கொடுக்கல் வாங்­கல்கள், இல­வச ATM பண மீளப்­பெ­று­கைகள் என சகல வங்­கிச்­சே­வை­களின் மீதும் கட்­டண விலக்­க­ளிப்­புகள் வழங்­கப்­படும்.

Inner Circle அங்­கத்­துவம் பற்றி நேஷன்ஸ் ட்ரஸ்ட் வங்­கியின் கிளை­க­ளுக்­கான சிரேஷ்ட உப தலைமை அதி­காரி ஷிஹான் டானியல் கருத்துத் தெரி­விக்­கையில், “எமது வாடிக்­கை­யா­ளர்கள் பொது­வாக பெரு­ம­ளவு எதிர்­பார்ப்­பு­களைக் கொண்­டுள்­ளனர்.

இந்த இலக்­கு­களை எய்­து­வ­தற்­காக அவர்கள் தமது பிரத்­தி­யே­க­மான வாழ்க்கை முறை­களை வேலைப்­ப­ளு­வுடன் அனு­ப­வித்து வரு­கின்­றனர். அவர்­களின் வங்­கி­யியல் அனு­ப­வத்தை பெறு­மதி வாய்ந்­த­தாக மாற்­று­வ­தா­கவும் அவர்­களின் வாழ்க்­கைக்கு மிகவும் பொருத்­த­மா­ன­தா­கவும் Inner Circle அமைந்­துள்­ளது.

Inner Circle ஊடாக எமது வாடிக்­கை­யா­ளர்­களை இல­கு­வான முறையில் வங்கிக் கொடுக்கல் வாங்­கல்­களை மேற்­கொள்ள தூண்­டு­கிறோம். இல­கு­வாக்கி, அணு­கக்­கூ­டி­ய­தாக்கி மற்றும் Inner Circle வாடிக்­கை­யா­ளர்­க­ளுக்கு முன்­னு­ரிமை அடிப்­ப­டை­யி­லான சேவை­களை அவர்­களின் கணக்­கு­களை பயன்­ப­டுத்தும் போது வழங்­கு­கிறோம்” என்றார்.

சிறிய அங்­கத்­து­வத்­துடன் ஆரம்­பித்த போதிலும், Inner Circle தற்­போது பெரு­ம­ளவு வளர்ச்சி கண்­டுள்­ள­துடன், புதிய மற்றும் நெகிழ்ச்­சி­யான தகைமை தெரி­வையும் வழங்­கி­யுள்­ளது.

கடந்த காலங்­களில், Inner Circle அங்­கத்­த­வர்­க­ளுக்கு ஆகக்­கு­றைந்த தேறிய மாதாந்த சம்­பள அனுப்­புகை அல்­லது ஆகக்­கு­றைந்த பண வைப்பை பேண வேண்­டி­யி­ருந்­தது. இருந்த போதிலும், எதிர்­கா­லத்தில், பின்­வரும் தேவை­களை பூர்த்தி செய்யும் வாடிக்­கை­யா­ளர்கள் அங்­கத்­து­வத்­துக்­கான தகை­மையை பெறு­வார்கள்.

ஆகக்­கு­றைந்த தேறிய மாதாந்த சம்­பள பெறு­ம­தி­யான 75,000 ரூபாவை பேணு­வது, அல்­லது ஆகக்­கு­றைந்­தது 1,000,000 ரூபாவை- உடன், மாதாந்தம் சரா­ச­ரி­யாக 5,000 ரூபாவை சேமிப்பு அல்­லது நடை­முறை கணக்கில் பேணு­வது, அல்­லது நேஷன்ஸ் பேர்­சனல் இன்­வெஸ்ட்மன்ட் பிளானில் ; (NPIP) இல் 3 வரு­டங்­களில் ஆகக்­கு­றைந்­தது 1,000,000 ரூபாவை ஆகக்­கு­றைந்த மாதாந்த தவணைக்கட்டணமான ரூ. 24,119 ரூபாவை உடன் பேணுவது, அல்லது 250,000 ரூபாவுக்கு அதிகமாக எல்லை பெறுமதியை கொண்ட கடன் அட்டை ஒன்றை கொண்டிருக்க வேண்டும். அல்லது 1,500,000 ரூபாவை- பெறுமதியான பிரத்தியேக கடனை பெற்றிருக்க வேண்டும் என்பதுடன், ஆகக்குறைந்த மாதாந்த சராசரி மீதியாக 50,000 ரூபாவை சேமிப்பு கணக்கொன்றில் கொண்டிருக்க வேண்டும், அல்லது 25,000 ரூபாவை நடைமுறை கணக்கில் கொண்டிருப்பதுடன் 100,000 ரூபாவை நிலையான வைப்பில் பேண வேண்டும்.

(Visited 29 times, 1 visits today)

Post Author: metro